1343 Các câu trả lời

15ปี คบกันมาแต่เด็กๆ แต่งงานปี63 ปล่อยมีปี 64

แต่งงานได้ 1 ปีเต็มคะ คบกัน 1 ปีกว่าๆก็แต่ง

1ปี5เดือน ปัจจุบันคบกันได้2ปี2เดือนแล้วคะ

คบกันได้2เดือนค่ะ เบบี้มาก้แต่งงานเลยคะ

แต่งงานตอน1ปี6เดือน มีน้องตอน1ปี8เดือนค่ะ

คบกันปีครึ่ง แต่งงาน 7 ปี ถึงมีตัวเล็กค่ะ

คบกัน3ปีแต่งงานกันจะเข้าปีที่2แล้วจ้า❤️

ทั้งคบและแต่งงาน 16 ปีจ้า กว่าจะมีสาวน้อย

คบกับร่วมแต่งงานแล้วทั้งหมด​9ปีกว่าค่ะ

คบ6เดือนแต่งงานได้7เดือนกว่า น้องพึ่งมา

Câu hỏi liên quan