1343 Các câu trả lời

ของเรา 1 ปีจ้า ปล่อยมีเลย เพราะเข้าเลข 3 แล้วจ้า

15 ปี6เดือนค่ะ แต่งงานปุ๊ป ปล่อยก็ติดเลยค่ะ

คุณแม่ท้องเเรกๆ3เดือนท้องนิ้มหรื่อท้องแคงคะ

เข้าปีที่5แล้วค่ะ พึ่งจะท้องได้4วีค ท้องแรก😍

คบ 4 ปี แต่งอีก 5 ปี รวม 9 ปี จึงมีเบบี๋มาคนแรกค่ะ

7เดือนมีลูกคนแรกตอนนี้อยู่ด้วยกัน13ปีแล้วค่ะ

คบกันมา 11 ปีเลยค่ะ เพิ่งจะปล่อยมีน้องคนแรก 🥰

VIP Member

2 ปี 2 เดือนคะ ตอนนี้กำลังท้อง38+1 สัปดาห์แล้วคะ

VIP Member

คบกัน 6 ปีมีลูกคนแรก ตอนนี้ครบรอบ 17 ปีแล้วค่ะ

คบกัน 12 ปี แต่งงาน 1 ปี ตอนนี้ลูก 2 เดือน 19 วัน ^____^

Câu hỏi liên quan