40 Các câu trả lời

35+2นับวันรอแล้วค่ะ55555อึดอัดสุดๆไปไหนมาไหนก็ยากจะลุกจะนั่งก็โอ้ย😂

เหมือนกันจรัา555+++

บ้านนี้กำหนด 7 ก.ค ค่ะ ยังไม่เจ็บเตือนเลย😂😂อยากคลอดจะแย่แล้ววว

ใกล้แล้ววว

บ้านนี้ 23 ก.ค. จ้า มีเจ็บเตือนๆ ไม่ออกสักที อยากเจอหน้าแล้ว 😍

ใกล้แล้วว

เท่าเราเลยปากมดลูกเราเปิดแล้ว2เซ็นแต่ยังไม่ได้คลอกเลยงงมาก

ที่จริง2ซม.แล้วน่าจะเปิดเรื่อยๆๆๆเนาะทำไมหมอไม่ให้นอนร.พ.. ไหนๆๆๆปากมดลูกก็เปิดล่ะ

บ้านนี้ 37+ 3 หมอให้ผ่า 39 week ไปแล้ว เจ็บเตือนบ่อยมากค่ะ

ใกล้ๆๆๆแล้วแม่

บ้านนี้มีแต่เจ็บเตือนค่ะ37+4w อยากเห็นหน้าเต็มทนแล้ว

เหมือนกันเลยจร้่า

VIP Member

39 แล้ว ยังไม่ออกเหมือนกันจ้า แม่นอนรอจนเบื่อแล้ววว

นั่นนะวิแม่.. กืนๆๆๆนอนๆๆๆๆเบื่อมาก

37+3 วีค อยากคลอดแล้วเหมือนกันค่ะ อยากเจอหน้าแล้ว😊

บ้านนี้ก้อ37+1คงอยากอยู่ในท้องอีกนานน่ะลูก🙋‍♀️😄

ใกล้แล้ววว

เหมือนกันคะอยากแตกเหมือนกัน37Wแล้วอึดอัดมาก

ใกล้แล้วววว