28 Các câu trả lời

บ้านนี้เตรียมแล้วค่ะซักพับใส่กล่องแล้วเรียบร้อยแต่ยังไม่ครบเหลืออีกไม่กี่อย่างค่ะว่าจะซื้อหลังคลอดค่ะแม่อยากแตกแล้วค่ะ😅กำหนดคลอด10มีนา

10 มีนารอหิ้วอย่างเดียวคะ เตรียมครบหมดแล้ว **บ้านนี้ซื้อแค่อ่างอาบน้ำกับที่นอน ที่เหลือบุคลากร คนไข้ และรู้จักให้มาคะ**

ดีจังค่ะบ้านนี้หมดไป4,000แล้วยังไม่ครบเลยเหลืออีกหลายอย่างแต่ของที่จำเป็นจริงๆครบหมดแล้วค่ะเหลือแค่ยาทาวาสลีนกับจิปถะอีก2-3อย่าง 10มีนาเหมือนกันเลยค่ะ

บ้านนี้ 25 มีนา ของเริ่มครบแล้วค่ะ อิแม่ชอบ f ชอบช้อปค่ะ 😂 ตอนนี้เหลือแต่ของใช้นิดๆหน่อยๆค่ะ

บ้านนี้ทยอยซื้อของรอแล้วจ้า พ่อเห่อหนักมาก สั่งให้เอฟผ้าลูกทุกวัน🤣 เอฟกระจายเลยทีนี้

VIP Member

ถ้างบน้อยทยอยซื้อเอาก็ได้ค่ะแม่ เอาที่จำเป็นก่อน พอคลอดน้องค่อยซื้อสิ่งที่ขาดค่ะ

VIP Member

มีนาเหมือนกันคะยังไม่มีอะไรเหมือนกันคะ​ ว่าเริ่มซื้อสิ้นเดือนกุมภาพันธ์คะ

มีนาเหมือนกันยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยว่าจะถยอยซื้อ​เดือน​กุมภาพันธ์​

บ้านนี้ก้เตรียมแต่ของสำคันๆก่อนคะ กลัวฉุกเฉิน คลอด มีนา เหมือนกันจ้า

VIP Member

บ้านนี้ 28 มีนา เตรียมครบแล้วจ้า เหลือแค่ซักทำความสะอาด😊😄

บ้านนีเริ่มเตรียมแล้วค่ะ 10 มี.ค บ้านนี้ญาติให้มาค่ะ

เราท้องก่อนๆๆบริจาค. เค้าไปหมดเลยไม่คิดว่าจะมีอีก

Câu hỏi liên quan