41 Các câu trả lời

จะมีตอนอาการตอนจะคลอดค่ะแม่

แต่เรา8เดือนเจ็บและปวดมากเลย

สู้ๆค่ะแม่ อีกนิดเดียวก็ได้เจอหน้าน้องแล้ว คลอดง่ายๆเลี้ยงง่ายๆนะคะ

แข็งแรงทั้งแม่ ทั้งลูกนะคะ

ใจเย็นจ้า37-38wเดี๋ยวก็มีอาการ

ขอบคุณค่ะ อิแม่ใจร้อน อิอิ

ดูแบบนี้ก็ใหญ่อยู่นะคะแม่

อย่าไปใส่ใจค่ะ น้องน้ำหนักตามเกณฑ์ก็พอ ขอให้คลอดง่ายๆนะคะ ท้องแรกแม่เจอไป 11ชม. ตอนนี้ท้องสองยังหลอนๆอยู่เลยค่ะ

แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

36w+3 ก็เงียบเหมือนกันค่ะ

เงียบจนกังวนค่ะแม่ อยากให้ออกไวๆค่ะ กลางเดือนเมษากลัวโรคระบาดคุมไม่อยุ่ ไม่อยากไปโรงพยาบาลเลยค่ะ

36+5เริ่มมีอาการทุกวันค่ะ

ดีจังค่ะ ไม่ต้องรอนาน

VIP Member

ใหญ่มาก แต่ท้องใสมากแม่

ขอบคุณค่ะ แอบกังวนจะมาแตกตอนใกล้คลอดค่ะ

ดูแบบนี้เหมือนท้องใหญ่

น้ำหนักแม่ขึ้นมา10โล มีแต่คนทักว่าจะคลอดแล้วทำไมท้องเล็ก จริงๆก็ท้องแรกอ่ะเนาะ

Câu hỏi liên quan