ตัวช่วยสำคัญที่แม่เลือก

อีกหนึ่งตัวช่วยที่ทำให้ลูกน้อยสดใส อารมณ์ดี happy ทั้งวัน ต้องยกให้กับ MamyPoko Pants Super Premium Organic ตัวนี้เลยค่ะ ที่มีส่วนผสมของออร์แกนิค คอตตอน หรือปุยฝ้ายธรรมชาติ ทำให้ผ้านุ่ม อ่อนโยน ไม่ก่อให้เกิดการระคายเคืองต่อผิว และมีความเบาบางเพียง 0.4 ซม. เท่านั้นจ้าแม่ แต่การซึมซับนั้นดีเยี่ยม ยาวนานถึง 12 ชม.เลยจ้าา และยังมีขอบเอว “ซอฟท์ แอร์ เน็ต” ที่นุ่มและมีรูระบายอากาศ ช่วยระบายความอับชื้นได้ 360 องศา ทำให้ผิวลูกน้อยแห้งสบาย ส่วนขอบขา “ซุปเปอร์ ดับเบิ้ล ล็อค” ก็มีความนุ่มกระชับ ช่วยป้องกันการรั่วซึมได้ถึง 2 ชั้น สบายตัวทุกการเคลื่อนไหว และไม่ก่อให้เกิดรอยแดง ไม่ว่าน้องจะนั่ง จะนอน หรือซนขนาดไหนก็มั่นใจหายกังวลได้เลยค่ะ MamyPoko เอาอยู่!!

ตัวช่วยสำคัญที่แม่เลือก
1 Trả lời
Super Mom

ใช้ดีค่ะ

Câu hỏi liên quan