20 Các câu trả lời

25 มีนาจร้า เริ่มเจ็บท้อง ท้องแข็ง เดินเหมือนจะมีอะไรหลุดเลย อาจจะก่อนกำหนดคลอดค่ะ

VIP Member

17 มีนา น้องไม่ยอมกลับหัวเลย หมอว่าอ้าวจะให้ผ่าคลอด แต่แม่กลัวการผ่าตัดที่สุดเลย

ต้นมีนา ยังไม่แตก แต่ท้องลดเยอะแล้วจ้า แต่แม่ยังออกกำลังกาย+โยคะอยู่ทุกวันจ๊ะ

2มีนาค่ะ วันจันทร์นัดกระตุ้นคลอดเจ็บเตือนมา2อาทิตย์แล้วน้องไม่ยอม ออก

เรามีนาผ่าคลอดหมอยังไม่บอกกำหนดผ่าค่ะ แต่เท้าบวมท้องแข็งบ่อยมากค่ะ

เหมือนกันเลยคะ

กำหนด 12 มีนา คลอดเมื่อวันที่ 1 กุมภาพันธ์ ค่ะ ครบ34วีคพอดี น้องรีบมากค่ะ 55555

บ้านนี้มีท้องแข็ง เป็นพักๆ แล้วหายค่ะเป็นบางวัน

VIP Member

10 มีนาค่ะ น้องยังไม่กลับหัวเลยจ้า 😂 เท้าเริ่มบวมนิดหน่อย

บ้านนี้กำหนด8มีนาจร้าแม่

12 มีนา ท้องแข็งบ่อย ปวดหลัง ขยับตัวแทบไม่ไหวแล้ว😂

เป็นเหมือนกันค้ะแม่ กำหนด8มีนา

23 มีนา ปวดหลังปวดหน่วงมากคะ บวมแล้วด้วยคะ

14มีนา มีอาการปวดหน่วงๆทุกวันก่อนอนเลยค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะแม่ กำหนด 8มีนา