13 Các câu trả lời

ต่อให้ผลตรวจออกมา 1:เท่าไร คนมันจะเป็น ต่อให้ 1:1000 มันก็เป็นอยู่ดี มันเป็นแค่การคาดการณ์ของทางการแพทย์ แม่ๆไม่ต้องกังวลมากไป รอผลน้ำคร่ำ แม่นสุดแล้วค่ะ ของบ้านนี้ 1:180 ผลออกมาก็ปกติค่ะ เคยอ่านในพันทิป เจอแม่ที่ผลตรวจออกมา 1:2 เจาะน้ำคร่ำแล้วปกติก็เยอะค่ะ

VIP Member

บ้านนี้อายุ 29 เจาะดาวน์รอบแรกผลบวก หาโครโมโซม 4 คู่ ความเสี่ยงสูง 1:90 ล่าสุดเจาะหา 23 คู่ เจาะแบบ NIFTY ผลออกเมื่อกี้ปกติดีและได้ผช.ค่ะ😊

เสี่ยงสูง1:90เกมือนกันคะ วันนี้หมอนัดเจาะน้ำคร่ำ

VIP Member

บ้านนี้เจาะเลือดผลเสี่ยงสูง เจาะน้ำคร่ำผลออกมาปกติค้ะ ไม่ตัองเครียดค่ะแม่ เจาะเลยค่ะ ทราบเพศลูกด้วย

เคยเจาะแล้วค่ะ เสี่ยง 1:5 อย่าเพิ่งเครียดนะคะ ผลออกมาปกติค่ะ เอาใจช่วยนะคะคุณแม่

ของเราเสี่ยง 1:13เจาะแล้วผล ออกมาปกติดีค่ะไม่ต้องเครียด นะค่ะเราอายุ 28 เองค่ะ

เจาะมาเเล้วจ้าความเสี่ยง1:2 ผลออกมาปกติได้ลูกสาว♥️🥰

เจาะแล้ว ไม่เจ็บเลย ถือว่าคุ้มที่เจาะ รู้หมดเลยค่ะ

Super Mum

เคยอ่านเจอหลายคนค่ะว่าพอเจาะน้ำคร่ำแล้วผลปกติค่ะ

ไปเจาะมาแล้วรอผล16เมษานี้​ ก็หวังว่าจะปกติค่ะ​

19เมษายนนี้ขอให้ผลออกมาปกติเหมือนกันจ้า

บ้านนี้เสี่ยงสูง 1:150 เจาะน้ำคร่ำผลออกน้องปกติจ้า