31 Các câu trả lời

เพื่อความสบายใจ ตรวจเถอะค่ะ ไม่เจ็บเลย ไป รพ.รัฐบาล นะคะ ราคาไม่แพงค่ะ

ประมาณเท่าไรค่ะ

VIP Member

ทุกคนทุกช่วงอายุมีสิทธิ์เป็นได้หมดค่ะแม่ตรวจดีที่สุดค่ะ

ตรวจที่ รพ.เจริญกรุงประชารักษ์ รวมทุกอย่างแล้ว4,200 บาทค่ะ

ตรวจแบบเจาะน้ำคร่ำค่ะ 4,200

อายุ22เหมือนปันค่ะ หมอบอกไม่ต้องตรวจก็ได้ค่ะ

เดี๋ยวมาแชร์นะคะ อายุ 18 ปี พึ่งผ่าเมื่อคืน

VIP Member

อายุ 35 ขึ้นไปคุณหมอแนะนำให้ตรวจค่ะ

28 ไม่ได้ตรวจนะค่ะ ตอนนี้ 31 วีคแล้ว

23ไม่ได้ตรวจ จ้า รความเสี่ยงน้อย

เรา23ก้อตรวจคะ เพื่อความสบายใจ

เพื่อความสบายใจควรตรวจค่ะ

Câu hỏi liên quan