40 Các câu trả lời

แม่ๆๆคนไหนมีเลีอดออกไหมค่ะตอน 11 สัปดาห์ แต่ไม่เยอะนะพอๆติดกางเองในแค่หน่อยๆๆค่ะ เกิดจากอะไรค่ะ ไมามีอาการปวดท้องอะไรเลยค่ะ

ถ้าเลือดออก นิดหน่อย ติดต่อกัน เกิน 2-3 วัน รีบไปหาหมอ เลยนะคะ ท้องแรกเลือดออกนิดหน่อยติดมาเฉพาะตอนซับหลังปัสสาวะเสร็จ เรารอจน 4-5 วัน ไม่ทันแล้วนะคะ ท้อง 2 นี่ เจอ เลือดออก แค่ วันครึ่ง ปริมาณเดียวกันกับท้อง แรก เรารีบไปหาหมอเลยค่ะ ฉีดฮอร์โมน หรือที่เราเรียกกันว่ายากันแท้งนั่นแหละ พร้อมกับเอาฮอร์โมนมากินด้วย ตอนนี้ 29 weeks แล้วค่ะ

บ้านนี้ตอน6+3เจอแต่ถุงตั้งครรภ์ค่ะหมอนัดอีกที่ตอน8วีคเจอน้องพร้อมเสียงหัวใจค่ะใจเย็นๆค่ะแม่น้องยังจิ๋วอยู่

ถ้าซาวด์ช่องคลอดแล้วไม่เจอก็มีสิทธิ์จะท้องลมค่ะ แต่รอดูอีกสัก2อาทิตย์ เราซาวด์ช่องคลอดตอน5วีค ก็เจอน้องนะ

บ้านนี้ซาวด์ครั้งแรก4wไม่เจออะไรเลยค่ะ เจอตัวน้อง+หัวใจเต้นตอน6wค่ะ แม่ใจเย็นๆก่อนนะคะ บางคนเจอตอน8w

เราตอน6ก็ยังไม่เจอหมอให้ดูอีกทีตอนฟ 8​ เลยจ้า​ อย่าพึ่งหมดหวังนะคะ​ ระวังตัว​เองดีดีอย่ายกของหนัก

ซาวด์ตอน6วีคเจอแต่ถุงตั้งครรภ์ หมอนัดซาวอีกทีเจอน้องตอน12วีคค่ะ คุณแม่ใจเย็นๆนะคะ

6wเจอแต่ถุงตั้งครรภ์7wเจอไข่แดง 8w4d เจอน้องพร้อมเสียงหัวใจ แม่อย่าพึ่งท้อนะคะ

สอบถามหน่อยค่ะคุณแม่ถ้าเจอถุงไข่แดงยังมีหวังใช่ไหมคะว่าจะเจอตัวน้องบ้านนี้เจอน้องกับถุงแต่หัวใจยังไม่ได้ยิน😥

บ้านนี้เจอตอน8wเลยคะซาวช่องคลอดเหมือนกัน..รอก่อนนะคะน้องยังเล็กมาก..รอดูก่อนนะคะ

6 w อย่าเพิ่งรีบเอาออกนะคะ ของเราเจอตัวอ่อนตอน 8 w เจอหัวใจตอน 9 w ค่ะ ใจเย็นๆนะคะ

บ้านนี้เจอตอน13-14wค่ะน้องแอบจนหมองงซาวด์นานมากเปลี่ยนหมอซาวด์หลายครั้ง

Câu hỏi liên quan