14 Các câu trả lời

บ้านนี้แพ้ตั้งแต่รู้ว่าตัวเองท้องแพ้หนักน้ำหนักไม่ขึ้นเลยพึ่งหยุดแพ้ไปตอน7เดือนกว่าตอนนี้35+4wเริ่มกินได้เยอะแล้วค่ะสู้นะค่ะแม่ๆ

ตอนนี้32wไม่แพ้คะ ท้องแรก แต่หมอเคยบอกว่าถ้าแพ้มาให้กินนมบำรุงเพื่อให้ลูกแข็งแรงถึงแม้จะกินข้าวไม่ได้ ดื่มน้ำเยอะๆพักผ่อนมากๆคะ

เราแพ้ท้องตั้งแต่7สัปดาห์แพ้หนักมากกินไรไม่ได้จนไม่มีแรงเดินไปห้องน้ำเเละไม่ถ่ายท้อง8วันทรมานมากค่ะ

บ้านนี้เเพ้หนักมาก น้ำหนักลดเยอะมาก น้ำตาลในเลือดก้อสูงด้วย ต้องควบคุมอาหารอีก ทรมานมาก

เป็นคะ เบื่ออาหารไท่อยากกินอะไรจนน้ำหนักลด แต่อ่านมาเค้าบอกว่าเป็นปกติคะของไตรมาสแรก

ท้องได้1เดือนท้องอืด กินไรนิดหน่อยไม่ได้เลยคะ หลังๆมาเริ่มมีอ้วกด้วย เหนื่อยมากก😥

เค้าแพ้ท้องจน5เดือนเลยค่ะ สู้ๆระคะแม่

บ้านนี้แพ้ถึง 14 วีค แล้วหายเลยยยจ้า

บ้านนี้ไม่มีอาการแพ้ท้องเลยคะ

7w5dแพ้แบบกินไม่ได้นอนไม่ได้เลยคะ