993 Các câu trả lời

รูปซาวด์ตอน13สัปดาห์เห็นตัวชัดๆเหมือนกันค่ะ แต่ในรูปเราถ่ายมาเองไม่ค่อยชัด ตอนนี้22สัปดาห์แล้วค่ะ

16+6wแล้ว ยังไม่เคยซาวเลยสักครั้ง ไปหาหมอ พยาบาลมันก็คลำๆกดๆตรงช่วงท้องข้างขวาเราแค่นั้นเองค่ะ

13 w ชัดเจนมากค่ะยกแขนโชว์คุณหมอด้วย..น้ำตานี้ไหลเลยค่ะ มีเลือดออกทีแรถคิดว่าจะไม่เจอกันแล้ว

ซาวเเล้วเหมือนกันตอน14วีคหมอบอกยังไม่เห็นเพศน่ะครับรอสัก5เดือนค่อยซาวอีกทีน่าจะเห็นเพศครับ

บ้านนี้ไปซาวมาก็เห็นชัดแล้วค่ะตั้งแต่9wแต่พรุ่งนี้ก็จะได้เห็นอีกคงชัดขึ้นกว่าเดิมค่ะ😊13w5d

ทำยังไงถึงได้ใบซาวคะ ซาวหลายครั้งแล้วหมอไม่ให้เลย หรือต้องขอก่อนเข้าพบหมอคะ

หมอซาวให้ทุกครั้งเลยค่ะ ฝากคลินิก

ซาวตอน14w5+ แอบดีใจอยู่บ้างค่ะ เพราะน้องขายาวเหมือนแม่ คุณพ่อสูงแค่168 ส่วนแม่161ค่ะ

07/10/19 รูปนี้สแกนครั้งแรกตอน 12 วีคค่ะ เห็นเบบี๋ชัดเจนทุกอย่าง ตอนนี้ 35 วีคแล้วค่ะ 😁😁

มีคะไปตรวจช่วง 12 สัปดาห์ หมอวัดหัวใจเด็ก ซาวด์บอกน้อง 15w 6 d คาดเคลื่อนเป็นเดือนเลยคะ

บ้านนี้ 15 สัปดาห์ ตอนซาวด์น้องดิ้นแรงมาก หันหน้าหากล้องด้วย เดือนหน้าคงรู้เพศค่ะ

Câu hỏi liên quan