2 Các câu trả lời

บ้านนี้ แม่ไม่แพ้ แต่แฟนแพ้ เหม็นส้มตำ อยากกินแต่ไส้กรอก ตอนนี้แม่6เดือนพ่ออยากกินแต่ไข่เจียว ปวดหัวเมือยตัว ไม่สบาย คะ แต่ไม่อ้วกนะคะ

อาการผมตอนนี้ รู้สึกว่ามีความผิดปกติน่ะครับ มึนหัวแบบที่ไม่เคยเป็น อยากอ้วกบ้างบางที

VIP Member

แล้วแต่บางคนค่ะบางคนก็ไม่แพ้นะค่ะแต่พ่อบ้านนี้แพ้ต้อนแม่ท้องช่วงแลกเห็นบ่นว่าเวนหัวอยากกินของเปลี้ยวๆ ค่ะ

เมื่ิวานรู้สึกอยากอ้วกครับ ลองกินไอติมรสเปรี้ยวแล้วดีขึ้น ไม่รู้ว่าใช่หรือป่าวน่ะครับ