31 Các câu trả lời

อึดอัดมาก หายใจไม่ออก ขี้หงุดหงิด งอแงใส่สามีทุกวัน

สู้ๆจ้าแม่✌

บ้านนี่32วิค น้ำหนักขึ้นมา7โล กังวนลุกจะตัวเล็กจัง

นน.อาจลงที่ลูกก้อได้ แม่อย่าคิดมากน๊าาา ค่อยมาขุนข้างนอกก้อได้ค่ะ

13 มิถุนายน ได้ลูกสาว ดิ้นเก่ง สะอึกบ่อยมากค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะน้องสะอึกเก่งมาก

19มิถุนา ลูกชาย คึกคักทั้งกลางวันกลางคืนเลยค่ะ

สู้ๆค่ะแม่

ปวดหลังมาก เบื่ออาหาร ลุกนั่งลำบากมากๆเลยค่ะ

10 กิโลคะ

21มิ.ย เริ่มดิ้นน้อยลงแต่จะสะอึกบ่อยมาก

กำหนด1มิ.ย ตอนนี้ 34+2 น้องยังไม่กลับหัวเลย

กลับแล้วหน่วงท้องมากค่ะแม่ เวลาตัวน้อยดิ้นที จุกเลย😄

บ้านนี้8 มิถุนา กังวลมากจนเก็บไปฝัน

ขอให้มีห้องว่า คลอดง่ายๆนะแม่ ทางนี้ก็ภาวนา

25มิถุนาน้องโก่งตัวบ่อยมากคะ

วันเดียวกันเลยค่าแม่🥰

1มิ.ยดิ้นกลับหัวทั้งวัน

ไม่รอดจ้า เส้นกลางท้องเข้มมาก รอบสะดือก้อคล้ำมากเช่นกันค่ะ😅✌✌