121 Các câu trả lời

อยากคลอดง่ายแบบนี้จังค่ะ ขอให้น้องเลี้ยงง่ายๆนะคะ ✌🏻✌🏻 ว่าแต่ทะเบียนอะไรคะ 🤣🤣

เลื่อนหาเลขทะเบียน เจอพอดีเลย อิอิ

คลอดง่ายจังคะแม่ขอให้เราคลอดง่ายแบบนี้บ้างเลี้ยงง่ายสุขภาพรแข็งแรงนะคะ

ขอบคุณ​ค่าา ขอให้​คลอด​ง่ายๆ​นะ​คะ​แม่

เก่งมากเลยค่ะ ทั้งคุณพ่อคุณแม่ ขอให้แข็งแรง สุขภาพดี ทั้งแม่และลูกเลยนะคะ

ขอบคุณค่ะแม่

นี่แหละที่เค้าเรียกคลอดธรรมชาติ ขอไห้แข็งแรงทั้งแม่และลูกน้ะค่ะ 💕💕

ขอบคุณ​ค่ะ​

คลอดง่ายมากๆเลยค่ะแม่ ขอให้แข็งแรงๆทั้งคุณแม่แล้วก็ตัวเล็กนะคะ ❤️

ขอบคุณ​ค่ะ​ะะะ

โห้ คลอดง่ายมากเรยคะ คุนพ่อโชคเีมากเรยคะ ที่ได้ทำคลอดลูก 😍😍😍😍

คลอด​รพ.ดีแล้ว​แหละ​แม่ อย่าคลอดบนรถเลย5555

คุณแม่คลอดง่ายมากเลยค่ะ ขอให้แข็งแรงทั้งคุณแม่และลูกน่ะค่ะ😊😊😊

ขอบคุณ​ค่าา

ว้าวคุณพ่อกับคุณแม่เก่งจังคะ ถ้าเป็นสามีเราคงสลบเพราะกลัวเลือด🤣

55555 พ่อบ้าน​นี้​สติ​ดีมาก​ค่ะ ส่วนเราคือร้องไห้​ตลอด​เวลา​

คุณพ่อคุณแม่เก่งมากๆเลยค่ะ ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งแม่และน้องนะคะ

คุณพ่อค่ะที่เก่ง เราไม่ไหว5555

ยินดีด้วยนะคะ เก่งทั้ง คุณแม่ คุณพ่อ และ คุณลูกเลยค่า 👏🏼👏🏼👏🏼👏🏼

ขอบคุณ​ค่ะ​แม่​