35 Các câu trả lời

20สิงหา 80%แล้วค่ะ แต่ไม่ได้ซื้อเสื้อผ้าเลยค่ะ ซาวด์ได้ผู้หญิงแต่กลัวไม่ชัวร์ เลยซื้อแต่ของใช้กับเสื้อผ้าเด็กแรกเกิด

30 สิงหา ยังไม่ได้ เตรียมเลยค่ะ กะจะเตรียมเดือนหน้า คุณแม่แนะนำได้ไหมค่ะ ต้องเตาียมไรบ้าง

ตามนี้เลยค่ะ

8สิงหาคะเตรียมพร้อมแล้วคะเหลือซักและเก็บคะ☺☺😊😊 แม่กำหนดคลอดวันที่เท่าไหร่คะ

ถ้ามีเวลาว่างก็ให้คุณพ่อพาไปซื้อนะคะกลัวท้องแก่ขึ้นมาแล้วจะไปไม่ไหวเป็นห่วงคะ😊☺☺☺

ใกล้แล้วเหมือนกันค่ะ เหลือคาร์ซีทกับเครื่องนึ่งขวดนม เริ่มซักวันนี้ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ได้เเต่เสื้อผ้าค่ะ อย่างอื่นยังไม่ซื้อว่าจะซื้อสิ้นเดือนค่ะ

5สิงหา เตรียมครบแล้วจ้า ซักแล้วด้วย รอแค่ถึงเวลาเท่านั้นเอง😁

ยังไม่ได้เตรียมเลยจ้า22สิงหา รอ8เดือนค่อยเตรียมจ้า😆

2สิงหาค่ะ ผุ้ชายเตรียมครบแล้วค่ะรอซักอย่างเด๋วเลย

บ้านนี้กลางเดือนสิงหายังไม่ได้เตรียมของเลยจ้าา

ยังไม่ได้เตรียมเลยสักอย่างรอครบ8เดือนก่อนค่ะ

Câu hỏi liên quan