24 Các câu trả lời

ของเราเริ่มตอดตอน3เดือนค่ะส่วนตอนนี้จะ20วีคแล้วเริ่มดิ้นแต่ยังดิ้นไม่แรงเหมือนบ้านอื่นๆ แต่กลางคืนคึกคักมากค่ะพอเราจะนอนก็ถีบขึ้นมา แต่ลูกเราแอบเก่งค่ะ พอเอามือจับหรืออัดวีดีโอจะเงียบหายไปเลย แอบกังวลเหมือนกันค่ะว่าทำไมลูกถึงไม่ดิ้นไม่ถีบแบบบ้านคนอื่น ท้องแรกมั้งคะเลยดิ้นช้า

ขอบคุณมากเลยค่ะ

ถ้าคุนแม่เปนคนหนังท้องหนาความรุ้สึกว่าลุกดิ้นจะไม่ค่อยรุ้สึกได้เท่าไรคะ.. แต่ถ้าหนังท่องแม่บางจะรุ้สึกได้ว่าลุกเราดิ้นบ่อยคะ

ของเราตอนประมาณก่อน 16 วีค น้องตอดๆ ตอนนี้ 19 วีค น้องดิ้นเก่ง แรง และนานมาก

บ้านนี้กังวลเหมือนกัน ตอนช่วงจะ 20w แต่เริ่มรู้สึกว่าดิ้นก็ช่วง 22 w จ้า

VIP Member

บางคนหน้าท้องหนา ของเขา25Week พึ่งเริ่มดิ้นแรงเองคะ แต่ซาวน์แล้วปกติดีคะ

ขอบคุณมากเลยจ้ะ

บ้านนี้19w4วันดิ้นเก่งมากยิ่งตอนนอนดิ้นตลอดเลยค่ะท้องแรก

บ้านนี้ 19w5d เริ่มรู้สึกตอดๆแล้วค่ะ แต่ไม่บ่อย ท้องแรกค่ะ

ความหนาของหน้าท้องอาจจะไม่เท่ากันทุกคนน๊า อย่าคิดมากเลย

ขอบคุณมากเลยจ้ะ😘

ของเราก้อเหมือนกันจะ5เดือนละยังไม่รู้สึกเรย

บ้านนี้เริ่มดิ้นตอน19w คะ ตอนนี้ 25w ดิ้นเก่งมาก

Câu hỏi liên quan