10 Các câu trả lời

บ้านนี้ก็เช่นกันค่ะ​ ซาวด์​ดูเพศ​น้องครั้งแรก​ 26w หมอบอกผู้หญิง​70%80%ค่ะ เพราะว่าน้องนอนตะแคง​หนีบใว้​ รอดูอีกรอบ​ วันที่8มิถุนา​หมอนัดซาวด์​อีกรอบค่ะ

ได้จ้า​ ลุ้นๆยุเหมือนกัน​ค่ะ​ 😂

เหมือนกันเลยดีใจสุดขีดตอนซาวเจอ18วีคอีกที22วีคยังได้ลูกสาวอยู่นี่ขนาดสองรอบแบ้วก็ยังกลัวเลย

ถ้าหมอไม่คอนเฟิร์ม 100% ก็ยังมีโอกาสเป็นผู้ชายค่ะ เพราะบางทีน้องหนีบไว้ แม่ซาวด์ตอนกี่วีคค่ะ

รอซาวด์รอบหน้าอีกทีค่ะ

บ้านนี้19+4w90%หมอบอกผู้หญิง แอบกลัวเหมื่อนกันค่ะว่าจะเปลียนมั่ยแม่อยากได้ผู้หญิงค่ะ

Super Mum

ต้องดูอายุครรภ์ด้วยค่ะ ถ้าเกิน 4-5 เดือน โอกาสน้อยมากค่ะเพราะเพศเขาชัดเจนแล้ว

ถ้ากลีบน้องชัด คงไม่มีโอกาส แต่ถ้าน้องหนีบเห็นแบบลางๆ ก็มีโอกาสค่ะแม่

อายุครรภ์​เท่าไหร่​คะ​ ถ้าซาวด์​เห็นอวัยวะเพศ​ชัด​ก็มั่นใจได้เลยค่ะ

ซาวตอน 12 สัปดาห์เอง แบบนี้มีโอกาสเปลี่ยนเป็นหญิงไหมคะ 😅

ไม่ทราบค่ะ

แบบนี้ล่ะคะ

หญิงก็หญิงจ้า😂

Câu hỏi liên quan