10 Các câu trả lời

นอนเยอะๆคะ พึ่งไปฉีดยากันแท้งมาเหมือนกัน ตอนนี้เลือดหยุดแล้ว นอนนิ่งๆประมาณ 3-4 วันคะ แต่ถ้ายังลงเยอะแนะนำให้หาหมอจ้า 1 อาทิตย์หมอถึงจะซ้ำยาให้ถ้ายังออกเยอะ

นอนพักให้มาก ๆ ค่ะแม่ ตอน 12 w เคยเป็นภาวะแท้งคุกคามค่ะ หมอฉีด proluton depot เข้าสะโพก ต้องลางาน 3 วัน แต่เราลาอาทิตย์นึงเลย นอนจมอยู่บนเตียง ตอนนี้ 25 w ละค่ะ

บ้านนี้หมอให้นอนเฉยๆ 3วัน ทำได้แค่เดินไปเข้าห้องน้ำค่ะ

VIP Member

อย่าเคลื่อนไหวเยอะค่ะ นอนนิ่งๆให้เยอะที่สุด

นอนเยอะๆค่ะ ห้ามเดินเยอะ ห้ามขึ้นบันไดค่ะ

VIP Member

ลองหาหมอดูอีกรอบดีกว่าค่ะแม่ จะได้สบายใจ

VIP Member

นอนพักนิ่งๆให้มากๆนะคะ อย่าทำอะไรหักโหม

นอนเฉยๆค่ะ ห้ามเดิน

VIP Member

กี่วีคแล้วคะแม่

VIP Member

หาหมอค่ะ

Câu hỏi liên quan