101 Các câu trả lời

แม่ทานอาหารอะไรคะ อยากให้น้องมีน้ำหนัก บ้านนี่พ่อแม่ ตัวเล็กมากคะ

VIP Member

ยินดีด้วยนะค่ะ คุณแม่ตอนท้องกินอะไบ้างค่ะเนี้ย น้ำหนักลูกดีมากเลย

ของเรามีมูกออกช่วงเเรกๆคะพอช่วง8เดือนไปเเล้วไม่เป็นอะคะ

ยืนดีด้วยคะน้องน้ำหนักเยอะดีจัง กินอะไรเป็นพิเศษรึป่าวคะ

ยินดีด้วยจร้าแม่ คลอดตอนกี่วิคค่ะแม่ แก้มมาเต็มเลย😍😍😍

จ้ำม่ำมากเลยค่ะหนูน้อย แข็งแรงๆเลี้ยงง่ายๆน๊า 😍

หน้าจ้ำม้ำมากเลยลูก ขอให้สุขภาพแข็งแรงนะครับ

น้ำหนักดีมากเลย แก้มเยอะน่ารักน่าชังจังเลยคะ

แม่ทานอะไรเปนพิเศษมั่ยคะน้ำหนักลูกดีมากเรย

น้องน้ำหนักดีจังเลยค่ะแม่ ยินดีด้วยนะคะ😊❤

Câu hỏi liên quan