27 Các câu trả lời

มันยากมากเลยนะคะ ที่จะทำใจยอมรับได้ แต่คนเป็นแม่ต้องสู้เพื่อลูกคะ เสียใจได้ แต่อย่าท้อนะคะ ทำให้ดีที่สุด สักวันเราอาจจะได้เจอคนดีๆเข้าคะ เป็นกำลังใจให้คะ

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ ☺️🙏🏻

บางครั้งเราเดินหน้าอย่างผู้ชนะถึงจะเจ็บปวดก็ตามผู้ชายไม่ได้มีคนเดียวในโลกสู้ๆนะค่ะเป็นกำลังใจให้ค่ะ

ที่ยังเดินต่อเพราะตัวเล็กในท้องค่ะ 🥰 กำลังใจที่ดีที่สุด

สู้ๆน่ะคะ อดทนเลี้ยงลูกให้โต เเละเวลาจะเยี่ยวยาทุกสิ่ง สวยเเล้วหาใหม่ก้อได้คะ คิดว่าปล่อยเขาไปคะ

ขอบคุณสำหรับกำลังใจนะคะ ❤️🙏🏻

สู้ๆนะคะ อย่าคิดมาก พยายามอยู่ใกล้ๆกับคนที่มีพลังบวกให้กับเรา ลูกจะได้อารมณ์ดีไปด้วย😊✌️

ค่ะ ขอบคุณมากนะคะ ❤️🙏🏻

สู้สู้นะคะเคยผ่านเรื่องร้ายๆแบบนี้มาก่อนหน้านี้แล้วเข้าใจมากๆเลยคะ อดทนหน่อยนะคะ✌🏻😢

ค่ะ ขอบคุณมากนะคะคุณแม่ ❤️

ไม่เคยเจอปัญหาสามีไปมีชู้ แต่เข้ามาให้กำลังใจแม่นะคะสู้ๆนะคะ กอดๆ💓

ขอบคุณสำหรับกำลังใจนะคะคุณแม่ 🥰❤️

ไม่เจอประสบการณ์นี้ มีแต่ติดเพื่อน ไงก็ขอเป็นกำลังใจให้นะค่ะ สู้ๆ

ค่ะ ขอบคุณมากๆเลยนะคะ ❤️🙏🏻

แย่มากเลยนะคะที่ท้อง5เดือนแล้วยังหักห้ามใจตัวเองไม่ได้

ไม่ได้แย่อย่างเดียวค่ะ ต้องเลวด้วย คือผู้หญิงคนนั้นเค้าทำอะไรไมานึกถึงลูกในท้องเค้าเลยค่ะ แล้วมาตีมึนบอกให้เราสอนตัวเองบอกเองเถอะ ไม่ต้องไปสอนเค้า

เวรกรรมจะทำหน้าที่เองคะ คุณแม่นั่งสวยๆ ก็พอคะ

แม่ก็รอให้เวรกรรมทำงานอยู่ค่ะ 😂

สู้ๆค่ะแม่ ขอให้มีพลังกายพลังใจที่เข้มแข็งค่ะ

ขอบคุณสำหรับกำลังใจนะคะ ❤️🙏🏻

Câu hỏi liên quan