2 Các câu trả lời

อุ้มและเดิน ท่าระวัง อย่าฝืนนะคะ ตอนท้องอ่อน ก็ยังอุ้มลูกคนโตนน.27โลระยะสั้น อุ้มลงจากรถเข้าบ้าน แต่แม่ต้องประเมินตนเองนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ ของเราแป็นเคสแบบว่า เด็ก 8 เดือน ยังช่วยเหลือตัวเองไม่ได้ นั่งได้อย่างเดียว เวลาเราอุ้มก็ต้องอุ้มแล้วลุก มันเหมือนยกของหนักไรแบบนี้เลยค่ะ ก็เลยกังวล☺️

ระวังหน่อยค่ะแม่ ของเราหมอให้เลี่ยงค่ะ

ขอบคุณมากๆนะคะ พอดีหลานมาหาแค่ 3 วัน ช่วยแม่เค้าเลี้ยงอ่ะคะ ก็เลยแอบกังวลนิดๆ

Câu hỏi liên quan