2 Các câu trả lời

บ้านนี้ทางแม่ก็แฝงจ้า แต่ทางพ่อตรวจแล้วปกติ ลูกก็อาจจะแฝงเหมือนเราจ้า ไม่ต้องเครียดน๊า ทางที่ดี ก็ตรวจอีกรอบเพื่อความสบายใจ และปรึกษาคุณหมออีกที ของเรา เคยตรวจเตรียมความพร้อม กับ รพ เอกชน แพงอยู่ แต่ตอนท้องแล้วฝากคลินิกพิเศษ ก็ถูกอยู่จ้า

ขอบคุณค่ะ รอผลอีกประมาณ3สัปดาห์ค่ะ ยังไงถ้าทราบแล้วจะมาแชร์นะคะ

VIP Member

บ้านนี้ฝากรพ.รัฐแต่ฝากพิเศษ ตรวจละเอียดทั้งแม่และพ่อ ไม่เสียค่าใช้จ่ายเลยจ้า

อยากย้ายไป รพ.รัฐอยู่ค่ะ แต่ตอนนี้ติดโควิด หลายๆที่จำกัดจำนวนผู้ป่วย ขอบคุณมากค่ะ❤

Câu hỏi liên quan