ประจำเดือนขาดไป9วันยังไม่ได้ลองตรวจดูค่ะ

อยากสอบถามค่ะเนื่องจากที่ถามไปวันก่อนเรื่องท้องอ่อนๆคิดว่าตัวเองน่าจะมีน้องแต่ยังไม่ได้ลองซื้อที่ตรวจมาตรวจดูค่ะเพราะว่ากลัวจะยังไม่ขึ้นแต่วันนี้ กลับมีเลือดออกมานิดหน่อยตอนช่วงเช้าแต่ก็คิดว่าน่าจะไม่เป็นไรพอตกตอนเย็นเริ่มมีอาการปวดท้องนิดหน่อยแล้วมีก้อนเลือดไหลออกมาค่ะ เนื่องจากช่วงสองเดือนก่อนก็มีอาการแบบเดียวกันแต่ตอนนั้นมีถุงรกออกมาค่ะก็เลยกลัวว่าจะเป็นแบบเดิม คุณแม่คนไหนเคยเป็นแบบนี้บ้างค่ะกลัวน้องไม่อยู่อีกครึ่งเนื่องจากทั้งสองครั้งยังไม่ได้ไปฝากครรภ์ค่ะ#ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ