ตรวจครรภ์1 ขีด แต่ประจำเดือนไม่มา อยากมีน้องค่ะ พอหวังได้ไหม มีแม่ๆคนไหน ตรวจครรภ์ 1 ขีดแต่ท้องไหม

เมนส์ไม่มา กี่วันถึงท้องหรอคะ ลองไปซื้อที่ตรวจครรภ์มาจุ่ม เพราะตั้งใจปล่อยแล้วค่ะ ปรากฏว่า ตรวจครรภ์ 1 ขีด แต่ประจำเดือนไม่มา เป็นไปได้ไหมคะว่ายังอ่อนมากๆ ถ้าท้อง 1 สัปดาห์ ตรวจเจอไหม อยากมีลูกมากๆ เลยค่ะ ส่วนใหญ่ที่ตรวจแล้วขึ้นสองขีดจางๆ ตรวจครรภ์ กันช่วงไหนคะถึงขึ้น ถ้ามีวิธีสังเกตว่าท้องหรือไม่ วิธีอื่น แนะนำได้นะคะจะลองสังเกตตัวเองดู บ้านไหนตรวจครรภ์ 1 ขีด แต่ท้อง แสดงตัวหน่อยนะคะ เรา ตรวจแล้วไม่ท้อง อยากได้กำลังใจ ขอบคุณค่ะ

56 Các câu trả lời

ตรวจครรภ์ 1 ขีด แต่ประจําเดือนไม่มา บางทีอาจจะเป็นเพราะครรภ์ยังอ่อนอยู่ด้วยค่ะ

ขาดกี่วันแล้วคะ แนะนำอีก1อาทิตย์ตรวจใหม่ค่ะ เราตรวจ4รอบขึ้นรอบสุดท้ายค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ประจำเดือนไม่มา 2 วัน ตรวจขึ้น 2 ขีดเข้มมาก แต่ยังไม่มีอาการคนท้อง ค่ะ

ก็ได้แต่ทำใจค่ะ คิดว่าถ้าท้องก็คงขึ้นแล้ว

ลองตรวจตอนเช้าดูก่อนนะคะ ถ้าขีดเดียวอีกก็ไปหาหมอค่ะจะได้ทราบแน่นอน

บ้านนี้ตรวจตอนท้อง1เดือนไม่ขึ้นค่ะ พอเดือนที่2 ถึงขึ้น 2ขีดเข้มเลยค่ะ

ประจำเดือนม่มาเดือนกว่าแต่พอตรวจแล้วขึ้นขีดเดียวเกิดจากอะไร

ขาดไป3สัปดาห์​แล้วเหมือนกันคะ​ ตรวจแล้วก็ขึ้นขีดเดียว

บ้านนี้ตรวจขึ้น2ขีดหลังประจำเดือนขาด7วัน ตอนนี้18w5d แล้วค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ

ใช้แอปเดียวกันเลยค่ะ บ้านนี้ตรวจตอน ประจำเดือน ขาด 10 วัน

เจอสองขีดหรอคะ ดีจัง

เราค่ะ ตรวจขึ้นขีดเดียว ไปตรวจคลินิกจะ5เดือนแล้วค่ะ

แต่ปีที่แล้วปจด.ไม่มา8เดือน ไม่ท้องค่ะ

Câu hỏi liên quan