40 Các câu trả lời

บ้านนี้ไปตอน14สัปดาได้มาสองอย่างไปซาวตอน5เดือนได้มาตัวเดียวแต่ยาคนละตัวกัน

ยาเสรมธาตุเหล็กแล้วก้อยาบำลุงเลึอดจร้า

ให้ตั้งแต่ฝากครรภ์เลยจร๊า เราก็ 11 สัปดาห์เมื่อกัน ดีจัยด้วยจร๊าคุณแม่

เราได้ โฟลิค วิตามิน บำรุงเลือด 3 ตัวนี้ตั้งแต่ฝากครั้งจนคลอด (ฝาก 7 สัปดาห์)

คลินิคของรัฐบาลค่ะ

ฝากคลินิคจ้าหมอให้มาตั้งแต่5W5D ให้ยาวิตามินบำรุง และยา โฟลิค ด้วยจ้า

ให้ตั้งแต่ฝากครั้งแรกบ้านนี้4w ได้โฟเลทกับวิตามิน แคลเซียมมาทานค่ะ

เริ่มฝาก 8 วีคได้โฟเลทกับวิตามินรวม 12 วีคได้แคลเซียมกับยาบำรุงค่ะ

รพ.ค่ะ น่าจะเป็นที่หมอนะคะไม่ยอมให้มาเอง

คุณหมอให้ตั้งแค่ครั้งแรกที่รู้ว่าตั้งครรภ์เลยคะบ้านนี้

เขาจะไห้มาตั้งแต่ครั้งแรกที่ไปฝากเรย เขาจะไห้กินบำรุง

บ้านนี้ให้มาตั้งแต่ตอนที่ไปฝากครรภ์ครั้งแรกเลยค่ะ

5 สัปดาห์ ขนาดยังไม่ฝากท้องหมอก้ให้ยาโฟลิคมากินค่ะ

Câu hỏi liên quan