5 Các câu trả lời

เหมือนกันเลยค่ะ..ท้องเเรกลูกชายอยากกินเเต่ของหวาน ลูกชาย..ท้องนี้กินทั้งเปี้ยวทั้งหวาน (เเต่ท้องนี้เเม่บ้านนี้ผื่นมาเตมเลยค่ะ ตามตัวตามท้อง😭😭 เเต่ท้องเเรกผิวใสมาก )เเอบลุ้นอยากให้เปนลูกสาว มีเเต่คนทักว่าลุกชายเพราะขี้เหร่😅😅ยังไม่ซาวเหมือนกันคะ😁😁

ขอบคุณนะคะ

อยากได้ลูกชายมากค่ะ ตอนนี้16w+6 ชอบกินของหวานมาก บางวันก็ชอบกินเผ็ดๆแต่ชอบของหวานมากกว่า ติดพวกช็อคโกแลตมากแอบกลัวน้ำตาลขึ้น +โทรมมากสิวขึ้นหน้า อก หลัง หวังว่าจะมีจูดจู๋

บ้านนี้12week มีลูกชายแล้ว1คน ท้องนี่อยากได้ลูกสาว แต่ยังไม่เห็นเพศ ชอบกินแต่ของเปรี้ยวๆ ไม่กินของหวาน สิวขึ้นทั้งหน้าทั้งตัวเลยคะ ลุ้นๆ

ไม่ค่อยแพ้เท่าไรค่ะเพราะสามีแพ้แทน

ท้องเเรกเราอยากกินเเต่ของหวานๆออกมาเป็นผุ้หญิงคะ ท้อง2นี้กินเเต่ของเปรี้ยวๆเผ็ดคะ🤗 รอลุ้นอยากได้ลุกชายคะ👶😍 12สัปดาห์5วันคะ😚

ขอให้สมหวังนะคะคุณแม่

คุณแม่อยากได้เพศไหนคะ☺️

ไม่แน่ทั้งนั้น รอลุ้นตอนคลอด ขอให้ได้เพศตรงใจนะคะ☺️