2 Các câu trả lời

ถ้าอยากรู้แค่เรื่องน้ำหนักลูกหรือเรื่องกลับหัว แนะนำแม่ไปซาวด์ที่คลีนิคเลยค่ะ ไม่จำเป็นต้องย้ายที่ฝากค่ะ ถ้าเป็นคลีนิค ช่วงอายุครรภ์ขนาดนี้ น่าจะไม่รับฝากแล้วค่ะ เสียค่าซาวด์ไม่แพงค่ะ ลองหาคลีนิคดูนะคะแม่ น่าจะไม่เกิน 1,000 ค่ะ สงสัยเรื่องไหนถามหมอได้หมดค่ะ

บ้านนี้ฝากที่รพ.รัฐตอน7เดือนก็ไม่บอกเพศเลยไปซาวด์ที่คลินิกพอ8เดือนก็ยังไม่ซาวด์ไม่บอกน้ำหนักเลยย้ายไปฝากที่คลินิกตอนจะ9เดือนอยากรุ้อะไรก็ถามหมอได้เลยค่ะ