1 Các câu trả lời

น้องกี่เดือนคะ ถ้าเล็กอยู่คือน้องยังไม่เข้าใจอาการปวดท้องอึค่ะ เค้าเลยร้อง

เพิ่มเติมนะคะแม่...ยาวนิดนึงนะคะ เรื่องมีอยู่ว่า..ตอนนี้น้องกินนมEnfalac Smart+ ถ่ายทุกวันคะแต่แก้มไม่เยอะ แต่ก่อนหน้านี้กินS26แก้มเยอะคะ แต่ถ่ายวันเว้นวันคะ แล้วทีนี้ย่าอยากให้กินS26คะ(อยู่กับย่าคะ) เราเองก้ออยากให้ลูกกินEnfalac Smart+ เหมือนเดิม แต่ย่าก้อบอกว่าย่าจะไปซื้อS26มาให้กิน เราควรทำยังไงดีคะ เปลี่ยนรึไม่เปลี่ยน แล้วถ้าเปลี่ยนควรเป็น S26 SMA GOLD รึEnfalac A+ ดีคะ ไม่มีที่ปรึกษานะคะ

Câu hỏi liên quan