16 Các câu trả lời

ของเราไปตอน4วีคยังไม่เห็นถุงเลยคะ หมอบอกแค่ว่าผนังมดลูกหนา หมอนัดอีกทีตอน6วีค แต่แม่ว่าจะรอไปอีกทีตอน8วีคดีกว่า ใจแม่ก็กลัวระแวงไปหมด

10 วัน อัลตราซาวด์เจอถุงน้ำ จากอาการปวดท้องค่ะคุณหมอบอกท้องแน่ๆ.... คุณหมอรับฝากครรถ์ตอน 8 วีคค่ะ 🥰

บ้านนี้ไปหาหมอตอน 6 เข้า 7 วีค อัลตราซาวด์ก็เจอเลยค่ะ

ตรวจเจอว่าท้องตอน 5Wค่ะ แต่รอ 7W ถึงเจอหัวใจน้อง

ฝากท้อง6วีคค่ะเจอถุงตั้งครรภ์ 7วีคเจอน้องค่ะ

บ้านนี้เจอตัวกับหัวใจ ตอน 6w3d ค่ะ (ตามใบซาว)

ครั้งแรกไปหาหมอตอน7วีคค่ะ หัวใจเต้นแล้ว

VIP Member

บ้านนี้ 5 วีคกว่า เจอครบทุกอย่างค่ะ

บ้านนี้เจอตอน6วีคค่ะ พร้อมหัวใจเต้น

หมอนัดไปตอน 10w ก็เจอน้องแล้วค่ะ