62 Các câu trả lời

ทำอยุ่จ้า ทำตั้งแต่ตั้งครรภ์ตอนนี้23วีคแล้วค่ะ ว่าจะทำจนคลอดท่าไหวค่ะ

บ้านนี้ทำงานจนถึง 37 w เกือบ 38 w เลยค่ะ แต่งานไม่ค่อยหนักนะคะ งานออฟฟิศค่ะ

36 weeks ยังทำงานค่ะ เพราะทำงานในรพ.เลยกะจะทำจนน้ำเดินกันเลยทีเดียว😂

บ้านนี้ยังขี่มอเตอร์ไซค์ไปทำงานอยู่เลยคะ และคงจะขี่ยันคลอด 33+4

VIP Member

บ้านนี้ทำงานถึงแค่ตอนท้อง2เดือนค่ะเพราะยกของหนักตกเลือด

เราทำงานอ๊อฟฟิตทำจนคลอดค่ะ ถ้าไม่ได้ยกของหนักทำได้ค่ะ

บ้านนี้ขายของตามตลาดนัดค่ะ หยุดขายได้วันเดียวคลอดเลย

VIP Member

บ้านนี้ทำงาน รพ. จ้า จะ 36 วีคละยังมีเข้าดึกอยู่เลยจ้า

ทำเหมือนกันค่ะ เราขายของชำค่ะ ก้อคงขายยันคลอดเลยอ่ะ

ทำค่ะ ทำงานร้านกาแฟ ร้านพิซซ่า งานไม่หนักสบายเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan