103 Các câu trả lời

บ้านนี้มาแพ้ตอนวีคที่ 12 ค่ะ พอวีคที่ 16 ก็หายแพ้เลยค่ะ

ไม่แพ้คะแต่จะได้กลิ่ลแรงกว่าปกติโดยเฉพาะของทอด

ปกติค่ะไม่เคยแพ้ท้องเลยค่ะท้องลูกคนที่3แล้วค่ะ

บ้านนี้ตั้งแต่ท้องยันคลอดไม่มีอาการแพ้เลยค่ะ

19 จะ 20 แล้วไม่เคยแพ้เลยคะ มีแต่คนบอกว่าโชคดีจัง

บ้านนี้ตั้งแต่ท้องจนคลอด ไม่มีอาการแพ้เลยค่ะ

บ้านนี้แพ้ตอนเข้าวีคที่ 7 ค่ะ แต่แพ้แค่ 2 เดือน

ปกตินะแม่ เราท้องยันคลอดไม่เคยแพ้ท้องเลยค่ะ

บ้านนี้ 8เดือนแล้วใกล้จะแตกแล้วม่แพ้อะไรเลย

ไม่แพ้ค่ะ แค่รู้สึกอึน นิดหน่อย ดมยาดมก้หาย