40 Các câu trả lời

นั้งรถนานปวดหลังร้าวเหมือนใจจะขาด​ ง่วงกลางวันทั้งที่ไม่เคยนอน นั้งมอไซก็หลับ​ อยากกินของแซ่บๆค่ะ

เหม็นกลิ่นอาหาร อ่อนเพลีย ไม่มีแรง กินอะไรไปเข้าไปก็อ้วกวิ่งเข้าห้องน้ำแทบไม่ทัน

นอกจากปจด.ขาดก้ออยากกินแต่ของเปรี้ยวเรียกว่ากินแทนข้าวได้เลย

ปัสสาวะบ่อย เบื่ออาหาร ง่วงนอนคัดเต้านม ตอนนี้16 สัปดาห์และค่ะ

คัดเต้าค่ะ นมใหญ่ขึ้น เหนื่อยง่าย ง่วงตลอดหลับดีมาก

คัดเต้า ลานนมเปลี่ยนสี เวียนหัว อยากนอนอย่างเดียว

อ้วกค่ะ เบื่ออาหาร ไม่สบายหนักจนคิดว่าติดโควิด😂😅

บ้านรู้สึกเบื่ออาหาร เหนื่อย อยากกินแต่ของดองค่ะ

บ้านนี้มีอาการไข้นิดหน่อยค่ะ นอกนั้นปกติมากกก

ปวดตึงเต้านม เวียนหัว อยากนอนตลอดเวลาค่ะ😁