6 Các câu trả lời

แต่ล่ะ รพ ราคาไม่เท่ากันค่ะแม่ลองโทรสอบถาม รพ ที่คลอดดูนะค่ะ แม่บ้านนี้ผ่าคลอดนอนห้องธรรมดาจ่าย 21000 ค่ะ รพ รัฐสิทธิประกันสังคม

แต่ละโรงพยาบาลราคาไม่เท่ากัน จ่ายเท่าไร ก็เบิกได้แค่ ค่าคลอด13,000บ ค่าฝากท้อง1,000บ ค่ะ

แต่ละที่ไม่เท่ากันจ้าแนะนำถามค่าคลอดโรงบาลที่จะคลอดโดยตรงแม่จะได้เตรียมไว้ถูก

แต่ละรพ.ราคาไม่เท่ากันจ้าา​ ลองสอบถามเจ้าหน้าที่รพ.ที่จะคลอดดูค่ะ

แม่โหลดแอพฯ SSO มาดูยอดเงิน และขั้นตอนได้เลยคะ ชัดเจนดีคะ

เสียเท่าไหร่ก็เบิกได้แค่13,000ยุดีคะ