2 Các câu trả lời

ตอนผ่าท้องแรกเมื่อ6ปีที่แล้วเราเสียแค่ค่าใช้ไฟ (ชิ้นละ20บาทต่อวัน) นอนห้องรวมไม่ได้มีบวกอะไรเพิ่มค่ะ กำลังจะผ่าท้อง2เดือนสิงหานี้ #สิทธิ30บาททั้ง2ท้องเลยค่ะ

ถ้าจะเอาให้ชัวสอบถามได้ที่ห้องประกันของ รพ เลยค่ะ เอาจริงๆเรามีข้อบ่งชี้ที่จะต้องผ่ามันอยู่ในเกณฑ์ของการใช้สิทธิ30บาทอยู่แล้วไม่น่าจะได้เสียค่ะแม่

บัตรทอง ฟรีคะ ปกส 20,000-30,000 บาท

ขอบคุณค่ะแม่ สอบถามพยาบาลส่วนนึงเค้าก็บอกว่าอาจจะต้องเสียประมาณ 15000 เลยมาสอบถามแม่ๆที่มีประสบการณ์ผ่าที่ รพ รัฐดูค่ะ