59 Các câu trả lời

VIP Member

ไม่ต้องกังวลนะคะแม่ ปล่อยให้เป็นธรรมชาตินะคะ ถ้าเกิน40สัปดาห์แล้วยังเงียบ หมออาจจะให้ผ่าค่ะ

บ้านนี้นั่งท่าผีเสื้อตอนกลางคืนเช้ามาน้ำเดินเลยค่ะตอน38+6วีค ลองนั่งดูเผื่อช่วยได้ค่ะ

บ้านนี้ 39+5 อยู่ๆก็มีมูกเลือด แล้วก็ปวดหน่วงๆ ไปรพ. นอนรอคลอดในวันนั้นเลยจ้า สู้ๆนะคะแม่

บ้านนี้ 8 เมษาค่ะ ไร้วี่แวว ตั้งท้องมายังไม่เคยมีอาการเจ็บท้องเตือนเลยค่ะ กังวลมาก

เราก็กำหนดคลอด18เมษาค่ะ ไม่มีวี่เเวว😂😂 อาการคนจะคลอดเป็นยังไง55 ตื่นเต้นเบาๆ😘😘

ทำงานบ้านคะ หยิบโน้น ยกนี่หน่อย อารมณ์คนขยัน แป๊ปๆๆท้องปั้นไม่กี่week ก็คลอดคะ

ขึ้นยุกับท้องละหมอค่ะ ถ้าเกินยังไม่พร้อใคลอดหมอก้อจะฉีดยาเร่งคลอดให้ค่ะ

ที่เยอรมันจะให้เดินค่ะ ปวดด้วยเดินด้วย ทรมานแต่ปากมดลูกเปิดเร็วค่ะ

เดินค่ะ ไม่เคยมีวี่แววอยากคลอดเร็ว เดินประมาณ 1กิโล กลางคืนมาเลยค่า

อาการปวดจิมิ เป็นมานานแล้วค่ะ แต่อาการปวดเตือนจะคลอดไม่มีเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan