126 Các câu trả lời

ของแม่บ้านนี้ตอน6-7วีค ยังไม่เจอตัวอ่อนคะ มาเจอเกือบ12วีคคะ

ถ้าให้แนะนำเอาที่ส่วนใหญ่จะชัดและชัวๆ อายุครรภ์8สัปดาห์ค่ะ

ท้องค่ะแม่ ของเราเจอน้อง 6w6d นับจากประจำเดือน 5w5d จากผลซาวด์ค่ะ

ยินดีด้วยคร้า บ้านนี้ซาวตอน8วีค เห็นตัวอ่อนชัดเจอเลยค่ะ

ของบ้านนี้ 5-6 วีคก้อเจอแร้วค่ะ ขึ้นยุ่กับตัวของน้องด้วย

VIP Member

บ้านนี้ไปฝากครรภ์ตอน 8 วีคหมอซาวค์ให้ดูเป็นตัวแล้วจ้า

ตรวจแล้วขึ้นแบบนี้เหมือนกันค่ะแต่ยังไม่แน่ใจ

เป็นเหมือนกันค่ะ รอตรวจซ้ำ

ฝากท้องตอน6week แต่หมอนัดซาว์อีกเดือนหน้าเลยค่ะ ลุ้นๆ

เราซาวทางช่องคลอด6weekเจอน้องค่ะ ซาวหน้าท้องไม่พบจ้า

บ้านนี้ฝากท้องคะหมอยังไม่ซาว์ให้ หมอนัดเดือนหน้า

Câu hỏi liên quan