3 Các câu trả lời

ตอนเราเรายื่นออนไลน์ตั้งแต่อยู่ ร.พ. เลยค่ะ ค่าคลอด 7 วันเงินเข้าบัญชี ,เงินสงเคราะห์บุตร เข้าหลังจากยื่นเรื่อง 2 เดือนค่ะ ส่วนค่าฝากท้องเราใช้ใบเสร็จไปเบิกของโรงงานแฟนเลยไม่ได้เบิกประกันสังคมค่ะ

ขอบคุณค่ะ 🙏☺️♥️

ยื่นออนไลน์ได้นะคะ ไม่ต้องเวลาไปเลยค่ะ เข้าเว็บประกันสังคมเขามีบอกค่ะว่าให้โหลดเอกสารอะไรบ้างทำในมือถือได้เลยค่ะแม่

ขอบคุณมากนะคะ 🙏☺️♥️

ตอนเราทำไปยื่นเอกสารที่สำนักงานก้อจิงแต่เค้าก้อพากรอกเอกสารออนไลน์ค่ะ สรุปคือลงออนไลน์ 1-2อาทิตก้อได้เงินแล้ว

ขอบคุณค่ะ 🙏☺️♥️

Câu hỏi liên quan