4 Các câu trả lời

เป็นเหมือนกันค่ะ สองอาทิตย์ที่แล้ว ปากมดลูกเปิด1เซน แต่ไม่เปิดเพิ่ม หมอว่าไม่เป็นไรเลยให้มาดูอาการที่บ้านค่ะ ตอนนี้37+2เงียบกริบ อยากแตกแล้วค่ะ

บ้านนี้มีมูกเลือดตอน14.30น.คลอดตอน18.00น.ไม่มีอาการปวดท้องหรือท้องแข็งอะไรเลยค่ะแต่พี่พยาบาลเคยบอกถ้ามีมูกเลือดให้รีบไปโรงบาลเลยรีบไปค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ แม่ไปหาหมอหรือยังคะ อาการเป็นยังไงบ้าง

แตกแล้วคร้า 38+5W เกิดวันเดียวเดือนเดียวกะแม่เลยคร้า 23/09/66 17:49น.

Super Mum

แนะนำหาหมอค่า