4 Các câu trả lời

ของเรากำลังจะเข้า4เดือน ซาวด์เห็นเค้าดุ๊กดิ๊กแต่เรายังไม่รู้สึกค่ะ เลยถามหมอหมอบอกว่าท้องแรกก็อาจจะ5-6เดือนเลยถึงจะรู้สึกว่าเค้าดิ้น😄

สงสัยลูกบ้านนี้ออกมาคงจะดื้อน่าดู😂

4 เดือนกว่าท้องแรก ยังไม่รู้สึกตอดหรือดิ้นเลยค่ะ ในเครื่องซาวน์ดุ๊กดิ๊กดีค่ะ

บ้านนี้ดิ้น ตอดเร็วมากก เริ่มตั้งแต่ยังไม่เข้า4เดือนดีเลยค่ะ

เหมือนกันค่ะทางนี้รู้สึกตอน11w บวกกับหน้าท้องบางด้วยค่ะ

ยิ่งตอนนี้15w ยิ่งเห็นเลยค่ะ วันไหนดีดๆหน่อยก็ดิ้นทั้งคืน555

VIP Member

เรา 16w ยังเงียบกริ๊บ ไม่ดิ้น ไม่ตอด 😅

อยากรู้สึกบ้างแล้ววว ตื่นเต้น