11 Các câu trả lời

ลูกเราแพ้นมวัว แพ้แปงสาลี ทานenfalac a soycare ค่ะ ไม่เหม็นคาวเหมือน LGG ทานง่ายกว่า แต่ LGG ทานระยะยาวลูกมีแนวโน้มจะหายแพ้นมวัวด้วย เราก็เลยทานผสม 2 ตัวค่ะ ช่วยลดกลิ่นคาวของ LGG ด้วย ลองเปลี่ยนเป็น isomil ท้องเสียหนักมาก เลยหยุดทานไป

เป็นเหมือนกันค่ะ ของเราน้อง พึ่ง 1เดือน18วัน หมอจัดตัวนี้ให้กินเหมือนกัน น้องไม่ค่อยยอมกิน หาเหมือนกันมีตัวอื่น ไหมนอกจากตัวนี้

ที่บ้านก็ทานตัวนี้ค่ะ นมถั่วเหลืองต้องรอคุณหมออนุญาติก่อนนะคะ เราไม่รู้ว่าน้องจะแพ้ถั่วหรือเปล่า

บ้านนี้ก็เป็นค่ะแรกๆน้องไม่กินเลยแม่เลยปล่อยให้หิวมากๆสพักน้องก็กินค่ะ

บ้านนี้ลูกแพ้นมวัวเหมือนกันค่ะกินตัวนี้อยู่ค่ะ

hiq pepti ค่ะ จะขมน้อยกว่าตัวนี้

ลองนมถั่วเหลืองดูค่ะ

บ้านนี้ใช้นมแพะค่ะ DG1

ตัวนี้ก็ดีค่ะ

DGค่ะ

Câu hỏi liên quan