21 Các câu trả lời

บ้านนี้ก็เป็นจ้า..ใช้ครีมมาหลายอย่างละแต่ก็ไม่หายค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะขึ้นเต็มไปหมด ใช้ครีมไรก็ไม่หาย

เป็น้หมือนกันค่ะหน้าจะเป็นเพราะ ฮอร์โมนเปลี่ยน

เราก้อเป็นค่ะ ขึ้นที่หลัง ขึ้นที่หน้า คันมาก😥😥

หมอบอกเด่วก้อหาย ... แต่ไม่รุ้เมื่อไหร่555

บ้านนี้ก็เป็นเหมือนกันคะ ขึ่นที่หลังกับหัวไล่

เป็นเหมือนกันเลยคะ บ้านนี้คุณพ่อแอบตกใจเลยคะ

เป็นเหมือนกันค่ะทั้งหน้าคอและหลัง แม่ล่ะกลุ้ม

บ้านนี้จนคุณพ่อตกใจเลยคะ

เป็นเหมือนกันค่ะ เป็นทั้งคุณพ่อคุณแม่เลย

เราเป็นตอนนี้คลอดมาได้2wก็เป็นอยู่ค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นคะแม่ไม่หายเหมือนกันคะ

เป็นเหมือนกันค่ะ แล้วก็หายเองจ้า😊😊

Câu hỏi liên quan