103 Các câu trả lời

ยินดีด้วยค่ะแม่ ตอนนี้เค้า 36W เห็นของแม่นี่ตื่นเต้นเลยค่ะ แม่พอจะบอกได้มั้ยว่า มีอาการอะไรบ่งบอกบ้าง น้องหนักเท่าไหร่คะ คลอดเองมั้ย เผื่อเป็นประสบการณ์ค่ะ

ขอบคุณที่ตอบนะคะ เค้าท้องแรก ตื่นเต้นมากๆเลยค่ะ เพราะท้องแข็งบ่อย ดูไม่ออกเลยว่าโก่งตัวรึอะไรกันแน่ ขอให้น้องแข็งแรงๆนะคะแม่ น้ำหนักน้องดีมากๆเลยค่ะ

VIP Member

งู้ย กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ 10 กันยา บ้านนี้เงียบมากค่ะ มีเจ็บหลอกครั้งเดียว หายจ้อยเลย 🤣🤣🤣 ยินดีด้วยค่าแม่

ใกล้แล้วค่ะแม่ สู้ๆน๊า

บ้านนี้2กันยา​ มีแค่เจ็บเตือนเองค่ะ​ อยากคลอดแล้ว​ กลางคืนนอนไม่ค่อยหลับเลยปวดร้าวไปทั้งหลัง

ดีใจด้วยค่ะ บ้านนี้กำหนดคลอด 8 กย. เงียบสนิทเลยค่ะ อยากเห็นหน้าตัวเล็กบ้างจัง แอบอิจฉา😆😆😆

บ้านนี้ 38 สัปดาห์แล้ว ยังเงียบอยู่เลยจร้า ขอให้น้องเลี้ยงง่ายๆๆโตเร็วๆนะค่ะ

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ แต่ยังเงียบอยู่แค่เจ็บจิมิ กับท้องแข็งเป็นบ้างที

ยินดีด้วยจ้า บ้านนี้กำหนดคลอด 12 กย.น้องคลอด27 สิงหา น้องอยากมาดูโลกก่อน

ยินดีด้วยค่า บ้านนี้กำหนด 10 ก.ย. เหมือนกันเลย แต่ยังเงียบๆอยุ่เลยค่ะ😂

กำหนดคลอดวันเดียวกันเรย ทางนี้ ยังเเค่ปวด ท้องน้อยกับจิมิ อยุ่เรย

ยินดีด้วยค่ะ 14. ก.ย. ท้องเริ่มปั่น และแข็งแล้ว. น้องน้ำหนักเท่าไรค่ะ