32 Các câu trả lời

VIP Member

ถ้าตุนได้แบบไม่ต้องแคร์ตังในประเป๋าก็คงตุน ปลา ไก่ ไข่ ข้าว ผัก ของทำขนมทานเล่นคลายเคลียด แต่ถ้าเอาแบบมีงบก็คง ไก่ กับข้าว ของไม่จำเป็นงดค่ะ😂

ตุนของกินลูกค่ะ นม ขนม ข้าวสาร เนื้อหมูเนื้อไก่ ไข่เริ่มหาซื้อยากค่ะ

VIP Member

ปลากระป๋อง ,มาม่ารสต่างๆ,ไข่,อาหารที่ต้องเวฟก็ได้ค่ะ เก็บได้นาน

VIP Member

อาหารเกาหลีญี่ปุ่นจีน เพราะตอนนี้แม่อยากกินของพวกนี้มาก55%5

ไข่ เนื้อสัตว์ อาหารแห้ง ผลไม้ น้ำ ผัก ขนม เบเกอรี่

VIP Member

ทั้งของแห้ง ของสดค่ะ เอาที่ตู้เย็นรับไหวเลยค่ะ

ตุนของใช้ลูกค่าา อาหารก็เนื้อผักสดทั่วๆไปค่า

นม.ไข่ .บรรดาตับ อาหารเสริม ปลา ข้าวสาร ปลาทู

VIP Member

ของใช้ในครัวน้ำดื่มข้าวสารอาหารแห้ง

ข้าวสาร เนื้อสัตว์ มาม่า ผัก ผลไม้ ขนม

Câu hỏi liên quan