12 Các câu trả lời

ทีมกันยาเช่นกันค่ะ เค้าใส่ตัวอ่อนไป 20 ที่ผ่านมา ตอนนี้น้องมาแบบตะโกนโวยวายเลยค่า #ทีมกันยา

ใช่ค่ะ หลังจากพยายามมานานมากกกก ทั้ง ทานยาและพยายามเอง ทั้ง IUI จนมา icsi แล้วได้เจอสองขีดแบบนี้ ยิ้มทั้งน้ำตาเลยค่ะ รู้สึกคุ้มค่าที่โดนฉีดยสวันละ 2 เข็ม 20 กว่าวันเลยค่ะ

ทีมกันยาเช่นกันค่ะ ไปซาวด์มาอาทิตย์ก่อนเจอถุงตั้งครรภ์ รออีก2อาทิตย์ค่ะ

ขอให้เจอน้องนะคะลุ้นไปด้วยกัน

ทานโฟลิคต่อเนื่องเลยนะคะแม่ น้องจะได้แข็งแรงๆ ยินดีด้วยค่ะ😊

ขอบคุณนะคะ🧡 ทานของคลีนิคแล้วเวียนหัว ต้องทานของตัวเองที่ทานมาตลอดก่อนตั้งครรภ์

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้แข็งแรงทั้งคุณแม่คุณลูกค่ะ❤️

ขอบคุณนะคะ รอลุ้นเสต็ปต่อไป💙

คุณแม่ดูแลตัวเองมากมากเลยน๊าช่วงนี่✌🏻✌🏻

ขอบคุณนะคะพยายามใช้ชีวิตปกติที่ระมัดระวัง

ดีใจด้วยนะคะทีมเดียวกันค่ะ กี่วีคแล้วคะ

พึ่งไปมาวันนี้เลยค่ะ พบแต่ถุงตั้งครรภ์ อีก2อาทิตย์หมอนัดมาดูอีกครั้งค่ะ ตัวเองไปหาหมอยังคะ

ยินดีด้วยค่ะ คุณแม่ทีมเดียวกันเลย 🥰

6วีคค่ะ วันศุกร์นี้คุณหมอนัดซาวครั้งแรกค่ะ 🥰

ยินดีด้วยนะคะ ทีมกันยายนเช่นกันค่ะ

ยินดีด้วยเช่นกันคุณแม่กี่วีคแล้วค่ะ เราจะคอยดูน้องพัฒนาไปด้วยกันนะคะ💛

เรารอมา7ปี น้องพึ่งมาดีใจมาก

ยินดีด้วยมากๆนะคะ เข้าใจความรู้สึกเลย

TapFluencer

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่