13 Các câu trả lời

ที่ตรวจสมัยนี้มีความเเม่นยำสูง ไม่จำเป็นต้องตรวจฉี่เเรกของวันก็ได้นะคะ นี่ตรวจตอน 5 ทุ่ม ก็ยังขึ้นค่ะ จางๆก็ท้อง ❤️❤️ ถ้าไม่มั่นใจ ตรวจซ้ำอีกก็ได้จ้า

คุณเเม่ลองไปหาหมอนะคะ อาจจะเเท้งคุกคาม รีบไปหาหมอเร็วๆจะได้รักษานะคะ คุณเเม่เป็นกำลังใจให้นะคะ

ตรวจฉี่แรกของวันจะชัวร์เลยค่ะแต่แค่นี้ก็ไปฝากครรภ์ได้เลยนะคะเดี๋ยวหมอจะตรวจอีกที่โรงบาลค่ะยินดีด้วยนะคะ🤍

สองอันนี้รอบแรกกับรอบสองค่ะ

พี่ต้องตรวจใหม่ค่ะตรวจตื่นนอนตอนเช้าค่ะอย่าเพิ่งกินอะไรนะค่ะ ตรวจตอนเช้าตอนตื่นนอนจะเห็นชัดเจน

บ้านนี้ขาด1วันค่ะ ตรวจฉี่แรกเช้าจะชัดค่ะ

ลองตรวจซ้ำอีกนะคะซื้อแบบจุ่มแบบหยอดมาลองคะ ต้องตรวจฉี่แรกของเช้าที่เราตื่นนอนคะ

ขอบคุณค่ะ❤

ยินดีด้วยนะค่ะ แต่เห็น2ขีดจางๆ

ขอบคุณค่ะ

เหมือนกันค่ะยินดีด้วยนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ☺

ยินดีด้วยคะคุณแม่

ขอบคุณค่ะ😍

ยินดีด้วยระคร่า

ขอบคุณค่ะ😊

ยินดีด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ💗

ยินดีด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ🙂

Câu hỏi liên quan