9 Các câu trả lời

ท้องคะ บ้านนี้แท้งไปเดือนมีนา พอมาเดือนมิถุนา ประจำเดือนขาด ซื้อมาตรวจขึ้น2 ขีดคะ ตอนนี้ 12+4 แล้ว (แท้งใหม่+ขูดมดลูกติดง่ายมากเลยคะ)

มันแล้วแต่คนนะคะ

ถ้าขึ้นแบบนี้ก้อท้องแล้วค่ะ อีก2วันตรวจใหม่ก้อจะเข้มขึ้น

ขอบคุณมากคะ

น่าจะท้องนะคะ ถ้าไม่มั่นใจรอตรวจซ้ำอีกสักรอบก็ได้นะคะ

คะ ว่าจะรออีกสัก2-3วันจะลองตรวจใหม่อีกที 😊😊

ลองไปตรวจเลือดซ้ำที่รพ. จะได้ผลที่แม่นยำเลยค่ะ

คะ ขอบคุณมากคะ

ลองตรวจใหม่ถ้าไม่แน่ใจนะคะ

คะ

VIP Member

แบบนี้คือท้องแล้วค่ะ

ขอบคุนคะ

VIP Member

ท้องค่ะ

ท้องจ้า^^

ขอบคุณคะ😍

ท้องค่ะ ถ้าแม่ไม่แน่ใจ รอ2-3 วันค่อยตรวจใหม่นะคะ ขีดจะเข้มขึ้นเรื่อยๆจ้า

คะ😊

Câu hỏi liên quan