46 Các câu trả lời

ถ้าน้องตัวโต การอุลตร้าซาวด์จะคำนวนอายุครรภ์ออกมาตามน้ำหนักค่ะ

ของเราก็ไม่ตรงค่ะ หมอกำหนดคลอด 21 มกราแต่ในแอปบอกกำหนด 19 มกรา 😂😂

ของแม่บ้านนี้ไม่ตรง3อาทิตย์​เลยค่ะ

แอปอยู่ที่วันกำหนดคลอดคะ อยุ่ที่เรานับให้เป็นด้วยนะคะ 😇

ไปตั้งค่าวันที่คลอดหรือยังคะ เดี๋ยวมันจะอัพเดทให้ตรงกันจ้า

ตั้งหมดแล้วค่ะ

ถูกแล้วค่ะถ้ากำหนดคลอด11ก.พ2020ก็32ค่ะบ้านนี้กำหนดคลอด18ม.ค2020 35+5ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ของเรากำหนดคลอด2ก.พ.2020 พึ่งได้33w4d ของแม่น่าจะคำนวณผิดรึป่าวคะ

หมอน่าจะคำนวณผิดค่ะแม่

VIP Member

แล้วที่หมอซาวดูอายุครรภ์หมอบอกว่ากำหนดคลอดวันไหนค่ะแม่

ขอบคุณค่ะแม่❤️❤️

แอ๊บบอก13ม.ค แต่คุนหมอบอก15ม.ค.ก็เลยไม่รุ้จะเชื่อใครดี😊😊

VIP Member

ยึดตามคุณหมอค่าแม่ ในนี้จะเป็นคำนวนคร่าว ๆ เท่านั้นค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ลองตั้งวันกำหนดคลอดตามที่หมอบอก น่าจะตรงกับหมอนะคะ

Câu hỏi liên quan