46 Các câu trả lời

ทีหมอบอก หมอตามอายุครรภ์ในเครื่องซาวค่ะ สวนในเเอพนั้นเราตามประจำเดือนของเรา ในเครื่องซาวบางทีลุกตัวใหญ มันก็จะขึ้นหลายๆสัปดาห อันนั้นก็ตกยุวทีเราเเล้วล่ะค่ะว่าอันทีจิง ประจำเดือนเราวันสุดท้ายวันไหน เเล้วควรนับดูค่ะ

แม่อัพเดตข้อมูลในแอปให้ตรงกับที่หมอบอกเลยค่ะ เพราะจะได้อ่านข้อมูลพัฒนาการต่างๆ ของลูกและตัวแม่ ที่ตรงมากขึ้นค่ะ

ขอบคุนค่ะ

ในสมุดกำหนดวันไหนก็ตั้งให้ตรงวันนั่นค้ะ มันจะขึ้นตรงกับที่หมอบอก เราก็เคยตั้งผิดเปลี่ยนใหม่มันจะขี้นตรงเลยค้ะ

ขอบคุณค่ะแม่

บ้านนี้ ตรงกับของคุณหมอนะคะ อาจเป็นเพราะตอนกรอกข้อมูลคะ เพราะจะรับคำแนะนำจากคุณหมอ และติดตามในแอพฯ นี้ด้วยคะ

ถ้าใส่ ข้อมูลตรงกับคุณหมอก็ตรงน่ะค่ะ วันกำหนดคลอด/วันแรกของประจำเดือน เดือนสุดท้าย/ก็ตรงกันน่ะค่ะ

32 สัปดาห์ค่า กำหนดคลอด 11 กพ เหมือนกันเลยค่ะ แม่ ที่หมอบอก35 สัปดาห์ ประเมินจาก นน.หรือ ขนาด ของน้อง ค้ะ

ถ้ากำหนดคลอด คือ11กุมภา ก็32สัปดาห์คะ ของเราตรงคะ เพราะเราก็กำหนด11กุมภา ตรงในเเอฟ เเละตรงตามหมอ

ของเราในแอฟตรงแต่กับหมอไม่ตรงค่ะ

VIP Member

ยึดคุณหมอเป็นหลักค่ะ เพราะแม่อาจจะใส่ข้อมูลในแอพผิดบางส่วน แม่บ้านนี้ตรงเป๊ะกับหมอจ้า

เหมือนกันค่ะ ของเราหมอบอก38+5แล้วแต่ในแอพเพิ่ง37 กำหนดคลอดไม่ตรงด้วยค่ะ เชื่อหมอดีกว่า

ในเเอปพึ่ง1เดือนกว่าเเต่หมอบอก2เดือนกว่า กำหนดคลอดตรงกับเเอป เเบบนี้ต้องยึดอะไรค่ะ.

Câu hỏi liên quan