74 Các câu trả lời

VIP Member

ดีที่สุดดูจากค่าโครโมโซม​ แต่บางทีการดูผลอัลตร้าซาวน์ก็คลาดเคลื่อนได้คะ​ ในอายุครรภ์น้อย

ถ้าให้ดูในรูป​ ยังไงก็ผู้ชาย​จ้าา​ ถ้าผู้หญิงมันจะไม่แหลมแบบนี้

ซาวน์กับหมอก้เชื่อหมอเถอะค่ะ หมอเรียนมา ไม่ก้ถามหมอไปเลยค่ะ

น่าจะน้องผญ.นะคะ บ้านนี้ก็ผญ.เหมือนกัน เห็นเป็นร่องๆแบบนี้

VIP Member

ออกขนาดนี้มีแต่คนบอกว่าเป็นผู้หญิง หมอฟันธงผู้ชายค่ะ

อันนี้ผช.ชัดเจนเลยค่ะ

เหมือนกันเหมือนค่ะหมอบอกผญ. แต่มันดูแหลมๆ

คือไม่แน่ใจ ทำไมไม่ถามหมอเลย จะได้หายสงใส

VIP Member

มีสองแคมน่าจะผู้หญิงค่ะ ถ้าผู้ชายต้องแบบนี้

เหมือนจะเห็นเปนกลีบค่ะ น่าจะผู้หญิงไหม

หมอก็บอกผญ. ค่ะ. 55 ขอบคุณนะคะ

#ช่วยดูของบ้านนี้ทีค่ะ หมอบอกผู้ชาย60%

ผู้ชายค่ะ

Câu hỏi liên quan